Trở về Trang chủ

Đầu trang

Cập nhật sơ đồ thi đấu chính thức tại Hà Nội

Quý nhân sĩ Võ Lâm Truyền Kỳ II thân mến,

Vào ngày 11/04/2015, Giải Đấu Xuyên Việt sẽ bắt đầu những trận chiến đầu tiên tại thủ đô Hà Nội. Để nhân sĩ có những bước chuẩn bị tốt nhất, Ban Tổ Chức (BTC) xin công bố sơ đồ bảng đấu tại Hà Nội như sau:

Thời gian và địa điểm thi đấu

  • Thời gian thi đấu: Từ 08h00 ngày 11/04/2015.
  • Địa điểm: P.101, Nhà A10, khu tập thể Khương Thượng, Đống Đa, Hà Nội.
  • Lưu ý quan trọng:
    • Nhân sĩ vui lòng đến thi đấu đúng thời gian quy định.
    • Khi đi, nhân sĩ phải mang theo Chứng Minh Nhân Dân bản gốc.
    • Do số lượng thi đấu vẫn còn trống nên BTC sẽ tiếp nhận báo danh thêm tại địa điểm thi đấu đến 09h00 ngày 11/04/2015.

Võ Lâm II
Bản đồ địa điểm thi đấu tại Hà Nội

Bảng thi đấu 1vs1

Danh sách nhân sĩ thi đấu có thể xem tại đây.

Vòng 1
Đấu Trường STT Nhân sĩ Hệ phái Bản đồ Mã Trận
1 1 Nguyễn Văn Kiểm CBB Thành Đô
(Lôi Chấn Bát Phương 1)
1.1
50 Chu Văn Quân CBQ
2 Nguyễn Tiến Đạt CBQ Tuyền Châu
(Lôi Chấn Bát Phương 2)
1.2
49 Ngô Thanh Tuyển NMD
3 Nguyễn Văn Lâm TLD Tương Dương
(Lôi Chấn Bát Phương 3)
1.3
48 Bùi Minh Tuấn TLD
4 Trần Văn Thành TLT Tương Dương
(Lôi Chấn Bát Phương 4)
1.4
47 Trần Văn Dương HD
5 Lê Văn Tuân CS Dương Châu
(Lôi Chấn Bát Phương 5)
1.5
46 Ngô Đức Vương HD
2 6 Đỗ Anh Tuấn CBQ Thành Đô
(Lôi Chấn Bát Phương 1)
1.6
45 Trần Xuân Hoàng DGT
7 Trần Anh Minh HD Tuyền Châu
(Lôi Chấn Bát Phương 2)
1.7
44 Nguyễn Việt Hưng TYVT
8 Lê Tuấn Anh NMD Tương Dương
(Lôi Chấn Bát Phương 3)
1.8
43 Trịnh Quang Tuấn HD
9 Đặng Thùy Dương DGC Tương Dương
(Lôi Chấn Bát Phương 4)
1.9
42 Nguyễn Quang Trường NMD
10 Nguyễn Hoàng Dũng NMK Dương Châu
(Lôi Chấn Bát Phương 5)
1.10
41 Phạm Đức Thư DGT
3 11 Nguyễn Mạnh Tuấn HD Thành Đô
(Lôi Chấn Bát Phương 1)
1.11
40 Nguyễn Trần Kiên NMK
12 Nguyễn Văn Phương TLQ Tuyền Châu
(Lôi Chấn Bát Phương 2)
1.12
39 Bùi Thiện Nhân DGC
13 Nguyễn Xuân Bách DGC Tương Dương
(Lôi Chấn Bát Phương 3)
1.13
38 Nguyễn Hữu Huy HD
14 Trần Mạnh Linh HD Tương Dương
(Lôi Chấn Bát Phương 4)
1.14
37 Lê Anh Tú HD
15 Lê Ngọc Anh VDK Dương Châu
(Lôi Chấn Bát Phương 5)
1.15
36 Lê Anh Tuấn DGT
4 16 Kiều Thanh Duy HD Thành Đô
(Lôi Chấn Bát Phương 1)
1.16
35 Hoàng Anh Tùng TYVT
17 Nguyễn Hoàng Tùng CBQ Tuyền Châu
(Lôi Chấn Bát Phương 2)
1.17
34 Phan Văn Hiệu HD
18 Hoàng Trung Hiếu CBQ Tương Dương
(Lôi Chấn Bát Phương 3)
1.18
33 Hoàng Tuấn Anh TYVT
19 Lê Văn Thực HD Tương Dương
(Lôi Chấn Bát Phương 4)
1.19
32 Nguyễn Văn Cầu CS
20 Vũ Văn Duy NMD Dương Châu
(Lôi Chấn Bát Phương 5)
1.20
31 Phan Mạnh Hiệp DGT
1 21 Nguyễn Nguyên Tùng TYVT Thành Đô
(Lôi Chấn Bát Phương 1)
1.21
30 Vũ Thị Lệ Thủy VDK
22 Nguyễn Quang Huy DM Tuyền Châu
(Lôi Chấn Bát Phương 2)
1.22
29 Hoàng Văn Quỳnh DM
23 Phạm Minh Quyền HD Tương Dương
(Lôi Chấn Bát Phương 3)
1.23
28 Nguyễn Hoàng Long NMD
24 Trần Văn Hùng TLQ Tương Dương
(Lôi Chấn Bát Phương 4)
1.24
27 Trần Tuấn Minh VDB
25 Nguyễn Tất Trung HD Dương Châu
(Lôi Chấn Bát Phương 5)
1.25
26 Nguyễn Văn Lợi CS
Các vòng sau

Các nhân sĩ chiến thắng ở Vòng 1 sẽ tiến hành bốc thăm xác định cặp đấu và tiếp tục thi đấu ở các vòng tiếp theo.

Bảng thi đấu 3vs3

Danh sách nhân sĩ thi đấu có thể xem tại đây.

Vòng 1
Đấu Trường STT Đội Nhân sĩ Hệ phái Bản đồ Mã Trận
1 1 Trần Văn Thành NMK Thành Đô 1.1
Nguyễn Văn Lâm TYVT
Nguyễn Văn Kiểm CBB
16 Nguyễn Tất Trung CS
Nguyễn Hoàng Long NMD
Nguyễn Lê Vân NMK
2 Đặng Thùy Dương DGC Tuyền Châu
1.2
Lê Văn Tuấn Anh NMK
Nguyễn Xuân Trọng CS
15 Trần Xuân Hoàng TYVT
Nguyễn Hoàng Tùng NMD
Nguyễn Văn Lợi NMK
2 3 Nguyễn Mạnh Tuấn HD Thành Đô 2.1
Nguyễn Hoàng Dũng NMK
Nguyễn Văn Phương TLQ
14 Nguyễn Việt Hưng TYVT
Nguyễn Đức Anh NMK
Nguyễn Hùng Cường CBQ
4 Trần Mạnh Linh TYVT Tuyền Châu 2.2
Lê Văn Tuân NMK
Nguyễn Xuân Bách NMD
13 Nguyễn Hữu Huy HD
Lê Anh Tú NMD
Lê Anh Tuấn NMK
3 5 Trần Anh Minh NMK Thành Đô 3.1
Bùi Đình Đạo CS
Lê Ngọc Anh NMD
12 Hoàng Anh Tùng TYVT
Ngô Tất Trung DM
Lai Ngọc Sơn VDK
6 Kiều Thanh Duy HD Tuyền Châu 3.2
Nguyễn Tiến Đạt NMK
Hoàng Trung Hiếu CS
11 Phan Văn Hiệu HD
Nguyễn Thanh Tùng TYVT
Phan Văn Hiên NMK
4 7 Lê Văn Thực HD Thành Đô 4.1
Vũ Văn Duy NMD
Vũ Thị Lệ Thủy NMK
10 Nguyễn Hoàng Long NMD
Nguyễn Tất Trung CL
Nguyễn Lê Vân NMK
8 Phạm Minh Quyền NMK Tuyền Châu 4.2
Hoàng Việt An TLQ
Ngô Quang Thắng CS
9 Lê Quang Hải TYVT
Nguyễn Văn Cầu CS
Nguyễn Thị Duyên NMK
Vòng 2
Đấu Trường Cặp thi đấu Mã trận
1 Thắng trận 1.1 Thắng trận 1.2 5.1
2 Thắng trận 2.1 Thắng trận 2.2 5.2
3 Thắng trận 3.1 Thắng trận 3.2 5.3
4 Thắng trận 4.1 Thắng trận 4.2 5.4
Vòng 3
Đấu Trường Cặp thi đấu Mã trận
1 Thắng trận 5.1 Thắng trận 5.2 6.1
2 Thắng trận 5.3 Thắng trận 5.4 6.2