Lịch Đấu

Quý nhân sĩ Võ Lâm Truyền Kỳ II thân mến, các chiến đội 2 miền Nam - Bắc sẽ sớm bước vào những trận tranh tài vô tiền khoáng hậu ngay tại giải Long Tranh Hổ Đấu 11. Để nhân sĩ có thể chuẩn bị tốt hơn cho hành trình sắp tới, Ban Tổ Chức xin công bố Bảng Thi Đấu và Lịch Đấu cùng các thông tin quan trọng như sau:

Các mốc thời gian chính

  • Thi đấu Vòng Loại: 02/10/2022 (Xem bên dưới).
  • Thi đấu Vòng Chung Kết: 09/10/2022 (Xem bên dưới).
  • Đường dây nóng hỗ trợ077 564 326 (chỉ tiếp nhận số điện thoại từ Đội trưởng).

Bảng thi đấu miền Nam

Bảng Tên Server Tên Đội Nhân vật
A Phục Hổ zNeverDie
  • zEngfaWaraha
  • iHRzDarkNight
  • s2wKNOCKOUTw1102
  • KhucNhacBuon18
B Thiên Long LamLaiTuDau
  • iJzTrZjiNgeyTher
  • JAVKuToNhuPhich
  • CLEOPATRAzVII
  • oS2oSunny
Thiên Long DaiL
  • B52zNoisyYEUDAUz
  • NMKzxzGenji
  • zNMDzApolloiii
  • 1stzxTommy113
Bạch Hổ zROLEX
  • NKzROLEXzTYVT
  • NMDx1zTayCheTroi
  • iMFzJeremy
  • NKzROLEXzTLQ
Thiên Long ApoloCa
  • zCLTSzApolloiii
  • zNMKzApolloiii
  • zCszApolloiii
  • 1stCoCaCoLa99
Bạch Hổ ConCocGhe
  • iMFzzMGBxSupreme
  • SIMzPeLanXinhz
  • SIMzLanXinhGaiz
  • NKzROLEXzCS
Thiên Long CampTNCphaYc
  • THzRaynor
  • iCSzJinJu
  • zTLQzApolloiii
  • zVDKzApolloiii
Thiên Long Royal
  • NMKiiBinGao6789
  • DLCGiBinGao6789
  • S2nuthanJx2
  • ooBapRangBooooo
C Quán Hổ SAVALeader
  • o1zValentine
  • o1zValencia
  • iSFzSapphire
  • IDiHaiYenLeader
Linh Bảo Sơn DaiLieu
  • NMKzzNoisyYEUDAU
  • zMGBzApollo102
  • NMDzxz1Genji
  • THzRayCrazy
Bảng D Họa Hổ ThieuTLQ
  • 1stFELIXzzzNMK
  • zTYVTzApollo102
  • MGBzCoCaCoLa
  • 1stFELIXzzzNMD
  • Bảng A:  Chỉ có 1 đội duy nhất zNeverDie  đăng ký nên sẽ là nhất bảng A và vào Vòng Chung Kết.
  • Bảng B: Có 7 đội đăng ký: 7 đội sẽ thi đấu với nhau để chọn 1 đội thắng cuối cùng sẽ là nhất bảng B và vào Vòng Chung Kết.
    • 7 Đội sẽ thi đấu với nhau theo thể lệ loại trực tiếp. Do có 7 đội thi đấu cùng bảng nên sẽ chia lịch đấu bảng B theo thời gian đăng ký của các đội như bên dưới.
    • Đội đăng ký sớm nhất sẽ ưu tiên vào vòng tiếp theo (Vòng 1 Bảng B), 6 đội còn lại chia làm 3 nhánh thi đấu như sau: Đội có thời gian đăng ký thứ 2 thi đấu với thứ 7, 3 thi đấu với 6, 4 thi đấu với 5, chi tiết như bảng đấu như sau.
    • Đội thắng trận cuối cùng (3.1) sẽ là nhất bảng B và vào Vòng Chung Kết.
Bảng B - Miền Nam
Thời gian đăng ký Tên Đội Vòng 1
Bảng B
Vòng 2
Bảng B
Vòng 3 Bảng B
23:11:02
16/09/2022
LamLaiTuDau  LamLaiTuDau LamLaiTuDau
vs
Thắng 1.2

(2.1) 
Thắng 2.1
vs
Thắng 2.2

(3.1)
23:13:32
16/09/2022
DaiL DaiL
vs
zROLEX

(1.2)
22:54:35
19/09/2022
zROLEX
15:02:29
17/09/2022
ApoloCa ApoloCa
vs
ConCocGhe

(1.3) 
Thắng 1.3
vs
Thắng 1.4

(2.2) 
19:25:16
19/09/2022
ConCocGhe
14:55:13
18/09/2022
CampTNCphaYc CampTNCphaYc
vs
Royal

(1.4)
12:48:05
19/09/2022
Royal
  • Bảng C:  Có 2 đội: SAVALeader và DaiLieu sẽ thi đấu với nhau: Đội nào thắng sẽ là nhất C và vào Vòng Chung Kết.
  • Bảng  D:  Chỉ có 1 đội duy nhất ThieuTLQ  đăng ký nên sẽ là nhất bảng D và vào Vòng Chung Kết.

Bảng thi đấu miền Bắc

Bảng Máy chủ Đội Thành viên
A Phục Hổ zTrapTeam
  • TYVTzMamacita
  • s2wKNOCKOUTw6789
  • NMKzTrapQueen
  • NMDzTrapLady
B Thiên Long Decor
  • HRzThatGirls
  • IDzNightKing
  • HRzDarkNightHN
  • NMDzNguyenDecor
C - - -
D - - -
  • Bảng A: Chỉ có 1 đội duy nhất zTrapTeam  đăng ký nên sẽ là nhất  A và vào Vòng Chung Kết.
  • Bảng B: Chỉ có 1 đội duy nhất Decor  đăng ký nên sẽ là nhất  B và vào vòng Chung Kết.
  • Bảng C: Không có đội đăng ký: Vé vớt: Đội thua bảng C miền Nam sẽ thi đấu với đội thua bảng B miền Nam vòng 3 ( 3.1): đội nào thắng sẽ là nhất Bảng C miền Bắc và vào Vòng Chung Kết.
  • Bảng D: Không có đội đăng ký: Vé vớt: Đội thua bảng B miền nam Vòng 2 (2.1)  sẽ thi đấu với đội thua bảng B miền nam vòng 2 ( 2.2),  đội nào thắng sẽ là nhất Bảng D và vào Vòng Chung Kết.

Lịch đấu Vòng Loại - ngày 02/10/2022

Vòng Loại Miền Nam
  • Nhân sĩ vui lòng vào đúng Đấu trường khi thi đấu.
Đấu trường Bảng đấu Thời gian Lôi đài Cặp đấu
1 B 09h30 Tuyền Châu DaiL
vs
zROLEX

(1.2)
1 B 10h00 Tuyền Châu ApoloCa
vs
ConCocGhe

(1.3)
1 B 10h00 Tuyền Châu CampTNCphaYc
vs
Royal

(1.4)
1 B 10h30 Tuyền Châu LamLaiTuDau
vs
Thắng 1.2

(2.1) 
1 B 10h30 Tuyền Châu Thắng 1.3
vs
Thắng 1.4

(2.2) 
1 B 10h45 Tuyền Châu Thắng 2.1
vs
Thắng 2.2

(3.1)
1 C 10h00 Tuyền Châu SAVALeader
vs
DaiLieu
Vòng Loại Miền Bắc
  • Nhân sĩ vui lòng vào đúng Đấu trường khi thi đấu.
Đấu trường Bảng đấu Thời gian Lôi đài Cặp đấu
1 C 11h15 Tuyền Châu Thua bảng C Miền Nam
vs
Thua bảng B miền Nam vòng (3.1)
1 D 11h30 Tuyền Châu Thua Bảng B Miền Nam vòng (2.1)
vs
Thua Bảng B miền Nam vòng (2.2)

Vòng Chung Kết - ngày 09/10/2022

  • Hình thức: Thi đấu Online.
  • Vòng Chung Kết sẽ thi đấu theo thể thức Double Elimination
  • 4 đội đầu của nhánh Miền Bắc sẽ thi đấu với 4 đội đầu Miền Nam theo hình thức Double Elimination để chọn ra đội Vô Địch.
    • Đầu bảng A Miền Bắc sẽ gặp đầu bảng A Miền Nam.
    • Đầu bảng B Miền Bắc sẽ gặp đầu bảng B Miền Nam.
    • Đầu bảng C Miền Bắc sẽ gặp đầu bảng C Miền Nam.
    • Đầu bảng D Miền Bắc sẽ gặp đầu bảng D Miền Nam.
  • Các đội thua tại Vòng 1 sẽ tiếp tục xuống thi đấu tại nhánh thua tại Vòng 2.
  • Các đội thua tại Vòng 2 của nhóm thua sẽ chia tay giải đấu LongTranh Hổ Đấu 11.
  • Chi tiết cặp đấu tại Vòng Chung Kết sẽ cập nhật sau.